Kết quả trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B, 00h00 ngày 25/10

Cala Pozuelo
Đã kết thúc
1–1
(1 - 0)
UD San Sebastian Reyes B

Phong Độ Cala Pozuelo & UD San Sebastian Reyes B

Phong Độ Của Cala Pozuelo
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
18-10-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
CF Trival Valderas
2 - 2
Cala Pozuelo
11-10-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Cala Pozuelo
2 - 1
RC Alcobendas
04-10-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Galapagar
1 - 3
Cala Pozuelo
27-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Cala Pozuelo
1 - 0
Leganes B
13-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Rayo Vallecano B
2 - 3
Cala Pozuelo
06-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Cala Pozuelo
1 - 3
Las Rozas
11-05-2025 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Cala Pozuelo
4 - 1
Alcorcon B
04-05-2025 Spanish Bizkaia-Tercera Division
CD Galapagar
3 - 5
Cala Pozuelo
27-04-2025 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Torrejon CF
4 - 2
Cala Pozuelo
17-04-2025 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Cala Pozuelo
1 - 1
CF Trival Valderas
Phong Độ Của UD San Sebastian Reyes B
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
18-10-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Sebastian Reyes B
4 - 3
Rayo Vallecano B
11-10-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Las Rozas
4 - 2
UD San Sebastian Reyes B
04-10-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Sebastian Reyes B
3 - 5
Real Aranjuez CF
27-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
CF Pozuelo Alarcon
3 - 2
UD San Sebastian Reyes B
20-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Sebastian Reyes B
0 - 3
CP Parla Escuela
13-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
Siello
0 - 2
UD San Sebastian Reyes B
06-09-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Sebastian Reyes B
0 - 2
AD Union Adarve
18-08-2026 International Club Friendly
CD Illescas
1 - 1
UD San Sebastian Reyes B
19-01-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Sebastian Reyes B
1 - 2
AD Union Adarve
12-01-2026 Spanish Bizkaia-Tercera Division
UD San Sebastian Reyes B
1 - 1
Villaverde Boetticher CF

Tường Thuật Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B

Diễn biến chính Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B
  • 4'
      
    1-0
  • 78'
    1-1
      
Số liệu thống kê Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B
  • Cala Pozuelo
    UD San Sebastian Reyes B
  • 5
    Phạt góc
    1
  •  
     
  • 3
    Phạt góc (Hiệp 1)
    0
  •  
     
  • 4
    Thẻ vàng
    2
  •  
     
  • 11
    Tổng cú sút
    5
  •  
     
  • 6
    Sút trúng cầu môn
    2
  •  
     
  • 5
    Sút ra ngoài
    3
  •  
     
  • 17
    Sút Phạt
    17
  •  
     
  • 46%
    Kiểm soát bóng
    54%
  •  
     
  • 57%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    43%
  •  
     
  • 1
    Việt vị
    5
  •  
     
  • 25
    Ném biên
    28
  •  
     
  • 120
    Pha tấn công
    114
  •  
     
  • 93
    Tấn công nguy hiểm
    51
  •  
     

Kết quả trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B ngày 25/10/2026 00:00

Cập nhật kết quả trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B thuộc khuôn khổ giải Spanish Bizkaia-Tercera Division, diễn ra ngày 25/10/2026 00:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B

Kết quả trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B.

Diễn biến trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B

Diễn biến trận đấu giữa Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B

Thống kê trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B

Thông tin đội hình ra sân của Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của Cala Pozuelo và UD San Sebastian Reyes B

Phong độ của Cala Pozuelo

Phong độ của Cala Pozuelo được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của UD San Sebastian Reyes B

Phong độ của UD San Sebastian Reyes B được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B.

Theo dõi kết quả Cala Pozuelo vs UD San Sebastian Reyes B, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Spanish Bizkaia-Tercera Division.