Kết quả trận CRB vs Londrina (PR), 04h30 ngày 25/10

CRB
Đã kết thúc
2–1
(2 - 0)
Londrina (PR)

Phong Độ CRB & Londrina (PR)

Phong Độ Của CRB
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
19-10-2026 Brazil Serie B
CRB
0 - 1
Botafogo SP
13-10-2026 Brazil Serie B
Fortaleza CE
2 - 2
CRB
08-10-2026 Brazil Serie B
CRB
3 - 1
Atletico Clube Goianiense
03-10-2026 Brazil Serie B
Sao Bernardo
3 - 1
CRB
28-09-2026 Brazil Serie B
CRB
3 - 0
Cuiaba
20-09-2026 Brazil Serie B
Ponte Preta
1 - 0
CRB
16-09-2026 Brazil Serie B
CRB
2 - 1
Sport Club Recife (PE)
10-09-2026 Brazil Serie B
Operario PR
3 - 0
CRB
05-09-2026 Brazil Serie B
CRB
3 - 1
America MG
31-08-2026 Brazil Serie B
CRB
2 - 1
Criciuma
Phong Độ Của Londrina (PR)
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
21-10-2026 Brazil Serie B
Londrina (PR)
1 - 0
Cuiaba
19-10-2026 Brazil Copa Parana
Londrina (PR)
1 - 3
Athletico Paranaense B
14-10-2026 Brazil Serie B
Athletic Club MG
2 - 2
Londrina (PR)
08-10-2026 Brazil Serie B
Avai FC (SC)
2 - 1
Londrina (PR)
03-10-2026 Brazil Serie B
Londrina (PR)
0 - 2
Criciuma
28-09-2026 Brazil Copa Parana
Azuriz FC
1 - 0
Londrina (PR)
26-09-2026 Brazil Serie B
Vila Nova (GO)
2 - 0
Londrina (PR)
21-09-2026 Brazil Serie B
Londrina (PR)
1 - 2
Fortaleza CE
16-09-2026 Brazil Serie B
Londrina (PR)
6 - 0
Ponte Preta
11-09-2026 Brazil Serie B
Sao Bernardo
1 - 2
Londrina (PR)

Tường Thuật CRB vs Londrina (PR)

Diễn biến chính CRB vs Londrina (PR)
  • 33'
    Crystopher   
    1-0
  • 39'
    Daniel   
    2-0
  • 46'
    2-0
       (8)↑(77)↓
  • 64'
    2-1
       Bahia I.
  • 65'
    2-1
       (17)↑(7)↓
  • 67'
    (20)↑(17)↓   
    2-1
  • 72'
    (6)↑(36)↓   
    2-1
  • 73'
    (95)↑(9)↓   
    2-1
  • 73'
    (18)↑(10)↓   
    2-1
  • 81'
    2-1
       (11)↑(5)↓
  • 82'
    2-1
       (9)↑(28)↓
  • 85'
    (45)↑(21)↓   
    2-1
  • 90'
    2-1
       (18)↑(38)↓
Số liệu thống kê CRB vs Londrina (PR)
  • CRB
    Londrina (PR)
  • 9
    Phạt góc
    4
  •  
     
  • 5
    Phạt góc (Hiệp 1)
    2
  •  
     
  • 0
    Thẻ vàng
    2
  •  
     
  • 39
    Tổng cú sút
    13
  •  
     
  • 18
    Sút trúng cầu môn
    3
  •  
     
  • 14
    Sút ra ngoài
    6
  •  
     
  • 7
    Cản sút
    4
  •  
     
  • 10
    Sút Phạt
    9
  •  
     
  • 55%
    Kiểm soát bóng
    45%
  •  
     
  • 61%
    Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
    39%
  •  
     
  • 544
    Số đường chuyền
    446
  •  
     
  • 90%
    Chuyền chính xác
    85%
  •  
     
  • 9
    Phạm lỗi
    10
  •  
     
  • 1
    Việt vị
    1
  •  
     
  • 2
    Cứu thua
    16
  •  
     
  • 7
    Rê bóng thành công
    8
  •  
     
  • 5
    Đánh chặn
    4
  •  
     
  • 21
    Ném biên
    9
  •  
     
  • 3
    Woodwork
    1
  •  
     
  • 7
    Cản phá thành công
    9
  •  
     
  • 8
    Thử thách
    8
  •  
     
  • 3
    Successful center
    4
  •  
     
  • 2
    Kiến tạo thành bàn
    0
  •  
     
  • 25
    Long pass
    33
  •  
     
  • 138
    Pha tấn công
    54
  •  
     
  • 73
    Tấn công nguy hiểm
    28
  •  
     

Kết quả trận CRB vs Londrina (PR) ngày 25/10/2026 04:30

Cập nhật kết quả trận CRB vs Londrina (PR) thuộc khuôn khổ giải Brazil Serie B, diễn ra ngày 25/10/2026 04:30. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa CRB và Londrina (PR).

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả CRB vs Londrina (PR)

Kết quả trận CRB vs Londrina (PR) được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của CRB và Londrina (PR).

Diễn biến trận CRB vs Londrina (PR)

Diễn biến trận đấu giữa CRB và Londrina (PR) được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận CRB vs Londrina (PR)

Thống kê trận CRB vs Londrina (PR) cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của CRB và Londrina (PR) cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu CRB vs Londrina (PR)

Thông tin đội hình ra sân của CRB và Londrina (PR) được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu CRB vs Londrina (PR)

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa CRB và Londrina (PR). Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của CRB và Londrina (PR)

Phong độ của CRB

Phong độ của CRB được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của Londrina (PR)

Phong độ của Londrina (PR) được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận CRB vs Londrina (PR).

Theo dõi kết quả CRB vs Londrina (PR), tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Brazil Serie B.