Kết quả trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck, 21h00 ngày 25/10

FC Schoningen08
Chưa bắt đầu
21:00
25/10/2026
VfB Lubeck

TỶ LỆ BÓNG ĐÁ

Cả trận

Kèo chấp

00.43
01.55

Tài xỉu

T 3.51.36
X 3.50.50

1x2

11.82
23.31
X3.87

Hiệp 1

Kèo chấp

00.50
01.34

Tài xỉu

T 1.50.93
X 1.50.74

1x2

1—
2—
X—

Phong Độ FC Schoningen08 & VfB Lubeck

Phong Độ Của FC Schoningen08
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
10-10-2026 Germany Regionalliga
FC Schoningen08
1 - 3
Hamburger SV(Trẻ)
04-10-2026 Germany Regionalliga
HSC Hannover
2 - 0
FC Schoningen08
26-09-2026 Germany Regionalliga
FC Schoningen08
3 - 3
SV Drochtersen/Assel
16-09-2026 Germany Regionalliga
FC Schoningen08
2 - 1
ETSV Weiche Flensburg
12-09-2026 Germany Regionalliga
Werder Bremen (Am)
0 - 1
FC Schoningen08
06-09-2026 Germany Regionalliga
FC Schoningen08
1 - 0
VfB Oldenburg
30-08-2026 Germany Regionalliga
Bremer SV
2 - 2
FC Schoningen08
26-08-2026 Germany Regionalliga
FC Schoningen08
3 - 2
FC St. Pauli II
16-08-2026 Germany Regionalliga
FC Schoningen08
2 - 0
SV Todesfelde
18-01-2026 International Club Friendly
SV Babelsberg 03
2 - 2
FC Schoningen08
Phong Độ Của VfB Lubeck
Ngày Giải Đấu Tỷ Số
17-10-2026 Germany Regionalliga
VfB Lubeck
4 - 1
FC St. Pauli II
13-10-2026 Germany Regionalliga
SSV Jeddeloh
1 - 2
VfB Lubeck
03-10-2026 Germany Regionalliga
VfB Lubeck
0 - 0
Eimsbutteler TV
26-09-2026 Germany Regionalliga
VfB Lubeck
3 - 2
SV Todesfelde
16-09-2026 Germany Regionalliga
Hannover 96 Am
2 - 2
VfB Lubeck
12-09-2026 Germany Regionalliga
VfB Lubeck
1 - 1
HSC Hannover
06-09-2026 Germany Regionalliga
Eintracht Norderstedt
1 - 1
VfB Lubeck
27-08-2026 Germany Regionalliga
VfB Lubeck
1 - 3
Hamburger SV(Trẻ)
16-08-2026 Germany Regionalliga
Phonix Lubeck
4 - 0
VfB Lubeck
15-11-2025 Germany Regionalliga
VFB Lubeck
1 - 5
SV Meppen

Kết quả trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck ngày 25/10/2026 21:00

Cập nhật kết quả trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck thuộc khuôn khổ giải Germany Regionalliga, diễn ra ngày 25/10/2026 21:00. Người xem có thể theo dõi tỷ số, diễn biến, đội hình và những thống kê đáng chú ý của trận đấu giữa FC Schoningen08 và VfB Lubeck.

Dữ liệu trận đấu trên Bongdalu được trình bày trực quan, bao gồm tỷ số chung cuộc, kết quả hiệp một, số lần phạt góc, thẻ vàng, thẻ đỏ cùng các thông số chuyên môn khác khi nguồn dữ liệu cung cấp.

Kết quả FC Schoningen08 vs VfB Lubeck

Kết quả trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck được cập nhật theo diễn biến thực tế trên sân. Thông tin tỷ số giúp người xem nhanh chóng nắm được kết quả chung cuộc cũng như kết quả của từng hiệp đấu.

Bên cạnh tỷ số, trang trận đấu còn tổng hợp những dữ liệu quan trọng như số pha dứt điểm, dứt điểm trúng đích, tỷ lệ kiểm soát bóng, phạt góc, phạm lỗi và số thẻ phạt của hai đội. Các thông số này giúp phản ánh rõ hơn thế trận và màn trình diễn của FC Schoningen08 và VfB Lubeck.

Diễn biến trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck

Diễn biến trận đấu giữa FC Schoningen08 và VfB Lubeck được sắp xếp theo từng mốc thời gian. Người xem có thể tra cứu các tình huống đáng chú ý như bàn thắng, kiến tạo, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ và những sự kiện quan trọng khác.

Đối với các trận đấu có dữ liệu trực tiếp, thông tin sẽ được cập nhật trong suốt thời gian thi đấu. Sau khi trận đấu kết thúc, toàn bộ diễn biến được lưu lại để người xem thuận tiện tra cứu và đánh giá.

Thống kê trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck

Thống kê trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck cung cấp cái nhìn chi tiết hơn về hiệu quả thi đấu của hai đội. Những chỉ số như khả năng kiểm soát bóng, số cơ hội tạo ra, hiệu suất dứt điểm và tình huống cố định có thể giúp người xem xác định đội bóng chiếm ưu thế.

Số liệu phạt góc của FC Schoningen08 và VfB Lubeck cũng được cập nhật khi có dữ liệu. Ngoài ra, người xem có thể theo dõi số lần phạm lỗi, thẻ vàng và thẻ đỏ mà mỗi đội phải nhận trong trận đấu.

Đội hình thi đấu FC Schoningen08 vs VfB Lubeck

Thông tin đội hình ra sân của FC Schoningen08 và VfB Lubeck được cập nhật trên trang chi tiết trận đấu khi được công bố. Danh sách bao gồm đội hình xuất phát, cầu thủ dự bị và những sự thay đổi nhân sự trong quá trình thi đấu.

Việc theo dõi đội hình giúp người xem đánh giá cách bố trí chiến thuật, những vị trí quan trọng và ảnh hưởng của các cầu thủ được tung vào sân từ băng ghế dự bị.

Lịch sử đối đầu FC Schoningen08 vs VfB Lubeck

Lịch sử đối đầu là một trong những dữ liệu hữu ích khi đánh giá tương quan giữa FC Schoningen08 và VfB Lubeck. Kết quả các lần gặp nhau trước đây cho thấy thành tích, số bàn thắng và xu hướng thi đấu của hai đội khi đối đầu trực tiếp.

Tuy nhiên, kết quả trong quá khứ chỉ mang tính tham khảo. Phong độ hiện tại, lực lượng, lịch thi đấu và lợi thế sân nhà vẫn là những yếu tố có thể ảnh hưởng lớn đến kết quả của mỗi trận đấu.

Phong độ gần đây của FC Schoningen08 và VfB Lubeck

Phong độ của FC Schoningen08

Phong độ của FC Schoningen08 được tổng hợp từ những trận đấu gần nhất trên sân nhà và sân khách. Dữ liệu bao gồm kết quả thắng, hòa, thua, số bàn thắng, số bàn thua và giải đấu mà đội bóng tham dự.

Phong độ của VfB Lubeck

Phong độ của VfB Lubeck được thống kê dựa trên các trận đấu gần đây ở mọi đấu trường. Những kết quả này giúp người xem đánh giá sự ổn định, khả năng ghi bàn và hiệu quả phòng ngự của đội khách trước trận FC Schoningen08 vs VfB Lubeck.

Theo dõi kết quả FC Schoningen08 vs VfB Lubeck, tỷ số, diễn biến và thống kê chi tiết tại Bongdalu để cập nhật đầy đủ thông tin về trận đấu thuộc giải Germany Regionalliga.